Oximeter Batir na Cikin Gida Mai ɗaukar nauyi Don Covid
Gabatarwa
CMS50H Pulse Oximeter yana ɗaukar Fasahar Binciken Hoto na Oxyhemoglobin na Photoelectric daidai da Fasahar Binciken Ƙarfin Pulse & Rikodi, wanda za'a iya amfani dashi don auna yawan iskar oxygen da bugun bugun jini ta hanyar yatsa. Na'urar ta dace da amfani da ita a cikin iyali, asibiti, iskar oxygen, kula da lafiyar al'umma da kulawa ta jiki a cikin wasanni, da dai sauransu (Za a iya amfani da shi kafin ko bayan motsa jiki, amma ba a ba da shawarar yin amfani da shi yayin motsa jiki ba).
Babban Siffofin
· Haɗin firikwensin SpO2 da ƙirar nuni
Ƙananan ƙarami, haske cikin nauyi da dacewa a ɗauka
· Sauƙi don aiki, ƙarancin wutar lantarki
Menu na aiki don saitunan ayyuka
· nunin ƙimar SpO2
· Nunin ƙimar ƙimar bugun jini, nunin jadawali
· Nuni yanayin motsin bugun jini
· PI nuni
· Ana iya canza alkiblar nuni ta atomatik
· Nunin sautin bugun bugun jini
· Tare da auna bayanai sun wuce iyaka da ƙarancin ƙarfin ƙararrawa, ana iya daidaita iyakar ƙararrawa babba/ƙananan.
· Alamar ƙarfin baturi
Alamar ƙarancin ƙarfin wuta: Alamar ƙaramar wutar lantarki tana bayyana kafin yin aiki mara kyau wanda ƙarancin wutar lantarki ya haifar.
· Aikin ajiyar bayanai, ana iya loda bayanan da aka adana a kwamfuta
· Watsa bayanai a cikin ainihin lokaci
Ana iya haɗa shi da bincike na SpO2 na waje (na zaɓi)
Kashe wuta ta atomatik: Ƙarƙashin ma'auni, na'urar za ta kashe ta atomatik bayan yatsa cikin daƙiƙa 5.